เมียผมโดนลงแขกในงานวันเกิดเพื่อน

• 0 ตอบ
  • 484 อ่าน

กลับหมวด เรื่องเสียว

เมียผมโดนลงแขกในงานวันเกิดเพื่อน  - เรื่องเสียว - หนังโป๊69.COM | หนังโป๊ คลิปโป๊ รูปโป๊ หี

เมียผมเป็นที่น่ารักครับ อยู่ในโรงงานเธอจะเป็นคนที่หยิ่งพอตัวทีเดียว ผู้ชายในโรงงานหลายคนชอบมาจีบเธอเป็นประจำครับที่รู้เพราะเธอเล่าให้ฟังน่ะครับ จนมีหลายคนคงผูกใจเจ็บที่จีบเมียผมแล้วเธอไม่เล่นด้วย ในกลุ่มเพื่อนของเธอมีคนนึงชื่อพลอยครับเป็นคนที่สวยเหมือนกันแต่ไม่ค่อยถูกกันกับเมียผมซักเท่าไหร่ คอยค่อนขอดกันประจำครับ มีผัวแล้วแต่คอยเล่นหูเล่นตากับผู้ชายไปเลื่อยครับ ได้ข่าวว่าพลอยเป็นชู้กับพวกนาย ญี่ปุ่นด้วยครับ คงจะขี้เย็ดน่าดูครับ ที่รู้ก็เมียผมเล่าให้ฟังครับ แต่เรื่องที่เกิดขึ้นมันเกิดกับเมียผมครับ นายญี่ปุ่นคนที่เคยได้เย็ดพลอยนั้นเกิดอยากเย็ดเมียผมขึ้นมาน่ะซิ่ พยายามให้คนขับรถมาติดต่อให้ครับ ทำให้พลอยนั้นไม่พอใจเลยไม่ค่อยถูกกับเมียผมครับวันที่เกิดเรื่องน่ะเมียผมบอกว่าจะไปงานวันเกิดเพื่อน ผมเลยถามว่างานใครเหรอ เธอก็บอกว่างานของพลอย ผมเลยเตือนเธอให้ระวังตัว แต่เธอเป็นคนมองโลกในแง่ดีครับ เลยบอกว่าจะเป็นไรไปแค่ไปเดี๋ยวเดียวก๊อกลับ ผมก็เลยไม่คิดอะไรเพราะวันนี้เป็นวันหยุดของกะทำงานผมเลยกินเหล้ากับเพื่อนข้างห้องเลยไม่ได้สนใจครับเลยบอกเธอไปว่าอย่ากลับดึกมากแล้วกันเธอก็บอกว่าไม่ดึกหรอกอีกอย่างเอารถเก๋งไปด้วยไม่น่าห่วง ผมก็เลยนั่งกินเหล้ากับเพื่อนที่ห้องเพื่อน แต่เวลาผ่านไปหลายชั่วโมงจนดึกเมียผมก็ยังไม่กลับ เป็นห่วงก็เลยโทรเข้ามือถือเมีย ก็มีการรับสายแต่เสียงดังเอ็ดตะโลมากเหมือนมีการเชียร์อะไรซักอย่างครับ แถมมีเสียงผู้หญิงแซกเข้ามาด้วยว่า “ เอองั้นแหล่ะเอามันให้หนักหญิ่งดีนัก” ตอนโทรไปหาเมียน่ะผมก็เมามากด้วย เลยไม่ค่อยได้สนใจอะไร อีกอย่างคิดว่าน่าจะโทรผิดด้วยแต่เสียงที่เข้ามาน่ะเหมือนคนเปิดหนังเอ็กยังไงอย่างงั้นเลย ก็เลยคิดว่าน่าจะโทรผิดเลยวางสายแล้วกลับไปนอนที่ห้องผมเพื่อนผมมันกินต่อกันอยู่ 3 คน แล้วผมก็หลับไปตื่นมาตอนเกือบเช้าเพราะปวดเยี่ยวเลยลุกมาเยี่ยวพอเปิดประตูหลังห้องออกไปก็ได้ยินเสียงเพื่อนที่กินเหล้าต่อน่ะเงียบไปแล้วแตได้ยินเสียงเหมือนคนเย็ดกันดังมาจากห้องเพื่อนก็เลยคิดว่ามันคงไปออฟอีตัวมาลงแขกกันแน่เลย ผมจึงโทรไปหาพวกมัน มันรับสายแล้วเงียบแปปนึงแล้วจึงพูด ผมเลยถามพวกเพื่อนว่า ”เฮ้ยไปออฟกระหรี่มาเย็ดเหรอว่ะเสียงดังเชียว” มันตอบว่าไม่ใช่กระหรี่ที่ไหนหรอกเด็กแถวนี้แหล่ะกินเหล้าอยู่ดีๆมันก็เดินแก้ผ้ามาให้เย็ดเฉยเลย เนี่ยพวกกูลงแขกมันตั้งแต่ตีสามจนตอนนี้จะหกโมงเช้าแล้วเนี่ย แล้วมันก็ให้ผมฟังเสียงผู้หญิงร้องใหญ่เลย เพื่อนบอกอีกว่าเนี่ยมันกำลังเย็ดตูดอยู่แต่ตูดเหมือนเพิ่งโดนลงแขกก่อนหน้าที่จะเจอพวกมันเย็ดเลยค่อนข้างหลวม หีก็ด้วย แล้วเพื่อนผมมันบอกว่ามึงก็น่าจะรู้จักมันน่ะ ผมเลยงงๆ อีกอย่างหันมามองที่นอนเมียผมก็ยังไม่กลับมาด้วยก็เลยบอกเพื่อนว่าจะไปเอาด้วย เพื่อนมันบอกว่ายังไม่ต้องหรอกไม่ได้หวงน่ะโว้ย แต่ดูท่าผู้หญิงจะไม่ไหวแล้ว แล้วอีกอย่างเดี๋ยวมึงคงได้เย็ดมันเองแหล่ะ ผมยิ่งงงๆไปใหญ่เลย เลยวางหูแล้วนอนต่อ   พอตื่นมาอีกทีก็สายแล้วแต่เมียผมกลับมาแล้วครับ ยังใส่ชุดเดิมคือชุดกระโปรงแต่เสื้อผ้าดูยับยู่ยี่ยังไงไม่รู้เลยจับพลิกตัวให้นอนหงายแต่เธอกลับสลบไสลไม่ได้สติเลยครับ เสื้อผ้าก็ขาดยับไม่มีชิ้นดีเลย กางเกงในกับเสื้อในก็ไม่มีครับ แถมยังมีกลิ่นเหม็นเหมือนน้ำกาม น้ำควยหึ่งเลยครับผมเห็นสภาพเธอแล้วบอกตรงๆว่าแทบเป็นลมเพราะเธอเล่ะเหมือนถูกหมาฟัดมาเลย ช่วงที่กำลังช๊อกอยู่ก็สายเข้ามาที่โทรศัพเมียผม ผมเลยรับ แล้วก็มีเสียงผู้หญิงพูดมาทันทีว่า “ มันไม๊ล่ะอีดอกสะใจไม๊อีกระหรี่โดนไปกี่ควยล่ะมึงสะใจกูนัก” แล้วก็ตัดสายไปทำให้ผมยิ่งแน่ใจว่าเมียผมคงโดนลงแขกมาแน่เลยแล้วสิ่งยืนยันก็โชว์ที่โทรคัพเมียผมที่หน้าจอภาพพักหน้าจอเนรูปเมียผมกำลังดูดควยใครคนนึงอยู่แถมหีก็มีควยแทงจนมิดอยู่ แต่แปลกน่ะผมเห็นแบบนี้กลับไม่โกรธแถมยังควยแข็งมากด้วย จึงเปิดเข้าดูในโทรศัพเมียก็มีรูปเมียกำลังถูกลงแขกในท่าต่างๆมากมายแถมบางรูปยังมีการเย็ดแบบสามรูพร้อมกันด้วย สรุปแล้วตอนที่ผมโทรไปหาเมีย คือไม่ได้โทรผิดแต่คงโทรไปช่วงที่พวกมันกำลังลงแขกเมียผมอยู่แน่เลย ผมมองมาที่เมียตอนนี้เธอตื่นแล้วกำลังร้องให้เงียบๆอยู่ ผมเลยถามแบบตะคอกว่ามันเกิดไรขึ้น เธอร้องให้ไปแล้วก็เล่าให้ฟังว่าไปกินงานวันเกิดพลอย กินได้พักนึงก็เมาเลยจะขอตัวกลับ เพราะไม่ค่อยไว้ใจพวกที่กินอยู่ด้วย ก็มีผู้หญิงสองคนคือเมียผมกับพลอย แต่ที่เหลือมีผู้ชายอีก 4 คนเป็นคนงานโกดัง สามคนที่พลอยคอยติดต่องานด้วย แล้วอีกคนนึงเป็นคนที่คอยมาจีบเมียผมเป็นประจำ แต่พอจะลุกกลับก็เวียนหัวเหมือนจะล้มไอ้สิงคนที่จีบเมียผมมันก็รับเมียผมไว้แต่มือมันน่ะบีบเข้ามาที่นมเมียผมเต็มๆเลย เมียผมจะขัดขืนก็ไม่ไหวเพราะมึนมากเสียงพลอยบอกว่า สิง พาเค้าไปพักก่อนซิ่แล้วก็หันไปหัวเราะกับผู้ชายที่เหลือได้ยินแค่นี้แล้วเมีบผมก็วูบไปเลย ตื่นมาอีกทีเพราะรู้สึกจุกที่ท้องน้อยกับที่รูตูดเหมือนจะปวดขี้มากๆ แต่พอลืมตาขึ้นเธอก็แทบช๊อกเพราะเมียผมอยู่ในสภาพแก้ผ้าหมดนอนทับไอ้สิงอยู่แล้วมีอีกคนทับเธอข้างบนอยู่เจ็บตูดมากเลยหันไปมองเป็นไอ้เมดคนขับรถกำลังเย็ดตูดเมียผมอย่างเอาเป็นเอาตายหีก็โดนไอ้สิงเย็ดอยู่ เมียผมบอกแน่นมากเพราะสองคนนี้ดวยใหญ่ทั้งคู่ มองไปรอบๆห้องก็เห็น อีนังพลอยกำลังยืนถ่าย VDO อยู่ แถมยังหัวเราะลั่นเลยบอกว่าดี เอามันให้หนัก แตกใส่หีใส่ตูดมันเลยได้ยินอย่างนั้นเมียผมเลยก้มไปดู สองคนที่เย็ดเธออยู่ไม่มีใครใส่ถุงยางเลยแถมมองไปรอบห้องก็มีผู้ชายยืนอยู่ร่วมสิบคน ทุกคนเธอรู้จักทั้งหมดเพราะเป็นคนงานในโรงงานเมียผมทั้งนั้นเลย พวกมันสลับกับเข้ามาลงแขกเมียผมแถมแตกในหีทุกคนบางคนก็เอามาให้เมียผมกลืนลงไป แมยังพูดด้วยว่าเป็นไงหญิ่งนักเหรออียุ ตอนนี้เป็นไงล่ะเป็นกระหรี่ให้พวกกูเย็ดกันทั้งโรงงานเลย แล้วมึงยังต้องให้กูเย็ดพวกมึงทุกวันด้วยแล้วมันก็กระเด้ารูตูดเมียผมไปด้วยแถมยังหยิบมือถือเมียผมไปถ่ายรูปไว้ด้วย ส่วนเมียผมตอนนั้นน่ะเสียวจนต้องให้ความร่วมมือกับมันทุกอย่างแถมยังบอกให้พวกมันเย็ดแรงๆด้วย  เมียผมบอกอีกว่าตอนที่พวกมันเย็ดเมียผมจนเสร็จหมดทุกคนจนเหนื่อยบางคนก็กลับไปแล้วมันบอกว่าเป็นแผนของอีพลอยกับไอ้เมด ที่ลวงยุเมียผมไปให้พวกมันรุมเย็ดกันเพราะแค้นที่ชู้ของอีพลอยที่เป็นนาย ญี่ปุ่นในโรงงานน่ะอยากเย็ดเมียผมครับ
  จบตอนแรกก่อนครับ ยังมีต่อน่ะครับตอนที่เมียผมกลับมาแล้วคิดว่าผมอยู่กินเหล้าห้องเพื่อนเลยไปหาที่ห้องเพื่อนข้างห้องผมเลยเกิดเรื่อง ลงแขกซ้ำอีกครับ เสียวมากครับตอนนี้เมียเลยแทบจะเป็นกระหรี่ประจำโรงงานไปเลย รึว่าเป็นแล้ว

กลับหมวด เรื่องเสียว

เน็ตไอดอล โชว์นมเพราะลิเวอร์พูล 81 :
เสียงไทย9400wewเด็กม.1โดนหลอกมาเอาavdue.com 119 :
หนังโป๊ฝรั่ง สุดXสาวไทยไปทำงานเมืองนอกหวังรวยทางลัดอ่อยเจ้านายฝรั่งจนได้เรื่องขย่มกันจนตัวแฉะ 59 :
เงี่ยนก็ล่อกัน 45 :
ขาว อึ๋ม หมอยดก 60 :
โดนซอยอย่างแรง 32 :
หนังxxxฝรั่ง ผัวขี้ระแวงตั้งกล้องไว้แอบดูเมียตัวเอง หีสวยอมชมพูเต็มๆมีชู้กับมือตัวเองสงสัยเป็นคนขี้เงี่ยนน่าดู 88 :
Aimi Yoshikawa พรีสตี้เบรค Endless 50 :
เขี่ยติ่ง 32 :
โครตน่าล่อ 34 :

เรื่องเสียว
Rie Tachikawa 10_Xvdo Top Japan AV Idols XXX

Rie Tachikawa 10_Xvd... : ดู 223 ครั้ง

รุมโทรมครูสาวเจอเป็นสิบน้ำเด็ดมากอันนี้

รุมโทรมครูสาวเจอเป็น... : ดู 483 ครั้ง

หีเป็นพลูทุเรียน

หีเป็นพลูทุเรียน... : ดู 447 ครั้ง

Akari Asagiri 4_Xvdo Top Japan AV Idols XXX

Akari Asagiri 4_Xvdo... : ดู 525 ครั้ง

กินติมสองแท่ง

กินติมสองแท่ง ... : ดู 285 ครั้ง

Nana Ninomiya 1_Xvdo Top Japan AV Idols XXX

Nana Ninomiya 1_Xvdo... : ดู 445 ครั้ง

little asian spinner heather deep gives outdoor deepthroating throatpie cum swallow

little asian spinner... : ดู 200 ครั้ง

รวมๆ

รวมๆ... : ดู 1670 ครั้ง

น่ารัก ใส ๆ ออกเด็ก ๆ

น่ารัก ใส ๆ ออกเด็ก ... : ดู 934 ครั้ง

xxxญี่ปุ่น หนุ่มผมยาวเย็ดเมียกำลังตั้งท้อง สงสัยไม่ได้อารมย์เลยแอบไปเย็ดกับกิ๊กสาวข้างบ้าน งานนี้มีน้ำกระจาย

xxxญี่ปุ่น หนุ่มผมยา... : ดู 285 ครั้ง

สาวหน้าหวานรูปร่างดีใช้นมรูดควEหนุ่มๆก่อนขึ้นขย่มจนร้องครางทั้งคู่

สาวหน้าหวานรูปร่างดี... : ดู 1109 ครั้ง

หลุดนักศึกษาเอวบาง หุ่นเด็ด ร่อนเก่งมาก จัดกับแฟนคาชุดนักศึกษา

หลุดนักศึกษาเอวบาง ห... : ดู 861 ครั้ง

Gachinco Ai 31

Gachinco Ai 31... : ดู 562 ครั้ง

Sana Anju 21_รูปโป๊ดาราเอวี

Sana Anju 21_รูปโป๊ด... : ดู 696 ครั้ง

Eri Ouka 5

Eri Ouka 5... : ดู 368 ครั้ง

Minami Akiyoshi 22

Minami Akiyoshi 22... : ดู 342 ครั้ง

My Sexy Girl 363

My Sexy Girl 363... : ดู 231 ครั้ง

หีต้องสู้หลายไม้ หนังโป๊ออนไลน์

หีต้องสู้หลายไม้ หนั... : ดู 377 ครั้ง

แค่แอบถ่ายก้นๆ

แค่แอบถ่ายก้นๆ... : ดู 2602 ครั้ง

น้องสาวไปเที่ยวเล2

น้องสาวไปเที่ยวเล2... : ดู 2505 ครั้ง

ปล่อยของดี

ปล่อยของดี... : ดู 920 ครั้ง

หีดำน้ำเหนียว สาวไทยสวิงกิ้ง _รูปหี

หีดำน้ำเหนียว สาวไทย... : ดู 7794 ครั้ง

หมอนวด

หมอนวด... : ดู 522 ครั้ง

อยากจะดื่ม...ด้วยคน

อยากจะดื่ม...ด้วยคน ... : ดู 1114 ครั้ง

My-Balls-24

My-Balls-24... : ดู 270 ครั้ง

Pretty Neighbor 2

Pretty Neighbor 2... : ดู 463 ครั้ง

Neon Genesis Evangelion - A-two

Neon Genesis Evangel... : ดู 1155 ครั้ง

Nozoki Ana - A PeepholeVol.5 ตอน 44 แปลโดย Scotbrite

Nozoki Ana - A Peeph... : ดู 424 ครั้ง

แอบถ่ายสาวๆxxxแอบเย็ดกันเอากันในหอ

แอบถ่ายสาวๆxxxแอบเย็... : ดู 431 ครั้ง

Cohabitation Alliance Ch.6 ยัยตัวร้ายกับนายจอมหื่น ตอนที่ 6

Cohabitation Allianc... : ดู 79 ครั้ง

ไม่น่าเชื่อจริงๆว่าจะเกิด

ไม่น่าเชื่อจริงๆว่าจ... : ดู 527 ครั้ง

ลูกพี่ลูกน้อง

ลูกพี่ลูกน้อง... : ดู 198 ครั้ง

ได้เอากับพี่สาวต่างแม่

ได้เอากับพี่สาวต่างแ... : ดู 419 ครั้ง

ครูสาว..โดน นร.รุม ทั้งเจ็บทั้งเสียว…

ครูสาว..โดน นร.รุม ท... : ดู 1002 ครั้ง

เหตุเกิดบนรถตู้

เหตุเกิดบนรถตู้... : ดู 1034 ครั้ง

กับน้องชายตัวเองค่ะ

กับน้องชายตัวเองค่ะ... : ดู 453 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6