พาเพื่อนมาเอาแม่

• 0 ตอบ
  • 450 อ่าน
พาเพื่อนมาเอาแม่
« เมื่อ: 11 เดือนก่อน »

กลับหมวด เรื่องเสียว

พาเพื่อนมาเอาแม่ - เรื่องเสียว - หนังโป๊69.COM | หนังโป๊ คลิปโป๊ รูปโป๊ หี

เริ่มเรื่องเลยนะครับ คือที่ย้านผมฐานะทางบ้านไม่ค่อยดีผมจึงได้ไปหางานพิเศษทำตอนกลางคืนไปทำที่ ผับแห่ง1ไม่ไกลบ้าน ผมจึงได้รู้จักเพื่อนคน1ที่ผับ ไอ้นี่ตัวมันเล็กมากครับสูงประมาน150เองครับ พอสนืทกันก็คุยเรื่องผู้หญิงกันจึงพอรู้ว่ามันดันชอบสาวใหญ่ท้วมๆทั้งที่มัน ตัวเล็กนิดเดียว แล้วมันเล่าให้ฟังว่ามันแอบฟันแม่เพื่อนที่มันไปบ้านเพื่อนนั้นหลายคนแล้ว มันคุยว่าทุกวันนี้ก็ยังเอาอยู่ ไปเมือ่ไหร่ก็ได้เมือ่นั้น มันไม่ชอบสาวๆวัยรุ่นครับ และแล้วผมเองก็ดันพลาดคือว่าหลังเลิกงานประมานตี2ผมดันชวนมันไปบ้านผมที่ อยู่ไม่ไกลผับ ชวนมันไปเล่นวินนื่งพอเช้าแล้วค่อยกลับ ส่วนผมตอนสายๆจะออกไปเรียนส่วนเพื่อนผมมันไม่เรียนหนังสือครับ บางวันผมออกไปเรียนก่อนส่วนมันยังนอนอยู่เลย มันมาเล่นอยู่หลายวัน จนมาวัน1ผมออกไปเรียนตามปรกติแต่ดันฉุดคิดมาได้ว่าไอ้เพื่อนนี่มันชอบสาว ใหญ่ชอบฟันแม่เพื่อน หรือว่าแม่ผมเสร็จมันไปแล้วเพราะที่บ้านไม่มีใครอยู่ผมอยู่กับแม่2คน ผมจึงรีบกลับบ้านมาดู ค่อยๆเข้าไปพบว่าเพื่อนผมมันไม่อยู่ในห้องผมแล้ว ผมใจหายมากแต่ก็ยอมรับว่าตื่นเต้นครับ ผมเลยย่องไปดูที่ห้องแม่ก็พบว่าเป็นไปตามคาดครับคือเห็นแม่นอนหงายขาวจั๋ว เปลือยล่อนจ้อนหายใจระทวยอยู่โดยขาทั้งสองถูกจับแยกออกโดยหว่างขาแม่มีหัว เพื่อนผมผงกๆอยู่เหมือนมันกำลังเขมือบไรสักอย่างอยู่ มือของมันนี่ใช้นิ้วเกี่ยวแคมแม่ผมแยกออกจากกันเห็นเนื้อแดงของแม่ผมชัดเจน เลย ไอ้หนูผมรู้สู้ทันทีเลยเพราะยังไม่เคยเห็นของแม่ฉัดแบบนี้สักที ผมตัดสินใจว่าขอดูต่อดีกว่าตอนนี้ผมอยากมากเกินห้ามใจ ไอ้เพื่อนนี่มันเป็นงานมาก ลิ้นมันฉกใส่แม่แต่ละทีเห็นแม่น่าเบี้ยวเหย่เกเลย มันฉกแม่อยู่นานเลยแล้วค่อยขยับขึ้นกดแล้วมันก็เริ่มซอยแรงขึ้นเสียวดัง สนั่นบ้านเลยส่วนแม่ผมเหมือนท่อนไม้ครับนอนนิ่งๆให้กระเด้ามีเสียวครางนิด หน่อยแต่หน้าแม่แสดงให้เห็นว่ากำลังมันเลียริมฝีปากตลอดส่วนผมเองก็สาวว่าว ตลอด ผมไม่ห้ามเพราะผมว่าแม่คงมีความสุข มันจับขาแม่ผมสับไปสับมาอย่างเชี่นวชาญหลายท่าเลย มันเอาแม่ผมอยู่นานเลยประมาน45นาทีได้มันถึงแตกส่วนผมแตกไปนานแล้วเอาประดาษ ทิชชูเช็ดเสร็จเรียบร้อยนานแล้วแต่ยืนดูต่อจนเพื่อนมันแตก พอมันค่อยๆถอนดุ้นออกมาจากร่างแม่ผมก็พบว่าไอ้นี่เล่นแม่ผมสดๆเลย มันไม่ได้ใส่ถุงยางน้ำเงี่ยนมันเต็มช่องแม่ผมเลย ไอ้นี่ฉีดพิษเข้าในตัวแม่เต็มแม็กเลย ไม่รู้เปนโรครึป่าวมันยิ่งมั่วๆอยู่ จากนั้นผมจึงค่อยๆถอยออกจากบ้านไปเรียนตามปรกติ แต่ก็คิดว่าวันนี้ตอนเย็นจะถามมันให้รู้เรื่อง ไม่รู้แม่ผมเสร็จมันได้ยังไง แม่ยอมมันเองหรือว่ามันปล้ำเอา มันคงเอาแม่หลายครั้งแล้วมันถึงชวนผมไปเล่นเกมทุกวันเลย เรื่องนี้ยังไม่จบแต่ผมขี้เกียจพิมพ์แล้วเด่วมาเล่าต่อใหม่ แต่ผมไม่โกรธเพื่อนนะแต่ดันชอบเสียอีก

กลับหมวด เรื่องเสียว

คลิปXหลุดจากทางบ้าน สาวสวยขี้เหงาโชว์เสียวเอาควยปลอมยัดจิ๋มให้ดูร้องครางอย่างเสียว 110 :
โครตน่าล่อ 63 :
เซ็กซ์หมู่ชวนเสียว ยิ่งกว่าสวิงกิ้งเสียอีก 131 :
ลองกล้อง 61 :
xxxลีลาเสียวนางแบบสุดเอ็กxxx 76 :
สั่นระรั่วxxxเธอชอบกินคำใหญ่ๆ 60 :
มีอารมณ์ หื่นนิดๆ 85 :
xxxฝรั่ง วัยรุ่นฝรั่งเย็ดกันเสียวมากเย็ดกันสดๆกดควยจนมิดด้าม หีเนียนไร้หมอยขึ้นขย่มซอยน้ำทะลัก 78 :
Public Sex in Japan - Asian Teens Exposed Outdoor 11ออนไลน์ 55 :
ตามติด นศ 2 77 :

เรื่องเสียว
Nami Itoshino 34_Xvdo Top Japan AV Idols XXX

Nami Itoshino 34_Xvd... : ดู 354 ครั้ง

Julia Kyoka 20_Xvdo Top Japan AV Idols XXX

Julia Kyoka 20_Xvdo ... : ดู 300 ครั้ง

คลิปไทยเด็ดๆ แอบตั้งกล้องถ่ายตอนพาเด็กม.6มาเย็ดที่บ้าน นมเพิ่งจะตั้งเต้ากระเด้ามันส์สุดๆ xxx18+

คลิปไทยเด็ดๆ แอบตั้ง... : ดู 93 ครั้ง

Maria Ozawa 13_Xvdo Top Japan AV Idols XXX

Maria Ozawa 13_Xvdo ... : ดู 630 ครั้ง

Reiko Kobayakawa 41_หนังโป๊69

Reiko Kobayakawa 41_... : ดู 573 ครั้ง

Legal age teenagers open their tight pussies_หนังโป๊HARDCORE

Legal age teenagers ... : ดู 818 ครั้ง

เสียงไทยชัดเจน ถูหอยแรงๆ กระแทกเน้นๆ เดี๋ยวก็แตกละเนี่ย

เสียงไทยชัดเจน ถูหอย... : ดู 1036 ครั้ง

หีนักเรียนวัยละอ่อนเอากันโดนซะแล้วแตกใน

หีนักเรียนวัยละอ่อนเ... : ดู 148 ครั้ง

หลังกลับจากโรงเรียน

หลังกลับจากโรงเรียน... : ดู 827 ครั้ง

ดูคลิปโป๊ออนไลน์ นัดเย็ดพากิ๊กมาซั่ม - thaizuza.com

ดูคลิปโป๊ออนไลน์ นัด... : ดู 826 ครั้ง

น้องคนนี้ จัดหนักจัดเต็มตลอด

น้องคนนี้ จัดหนักจัด... : ดู 1547 ครั้ง

ดูคลิปโป๊ออนไลน์ เงี่ยนระหว่างขับรถ ขับไปเขี่ยหีไปด้วย

ดูคลิปโป๊ออนไลน์ เงี... : ดู 799 ครั้ง

Amatsuka Moe 2

Amatsuka Moe 2... : ดู 726 ครั้ง

ชุดไปทำงาน งานเต้นโชว์

ชุดไปทำงาน งานเต้นโช... : ดู 2713 ครั้ง

Jessica Kizaki 7

Jessica Kizaki 7... : ดู 307 ครั้ง

Amatsuka Moe 16

Amatsuka Moe 16... : ดู 223 ครั้ง

เจอของดีเข้าไป หุบไม่ลงเลย อิอิ

เจอของดีเข้าไป หุบไม... : ดู 603 ครั้ง

คลังภาพ1007...หีๆๆๆ

คลังภาพ1007...หีๆๆๆ... : ดู 212 ครั้ง

เด็ดๆกับสาวFHMเย็ดหีxxxเย็ดกันหีแดง

เด็ดๆกับสาวFHMเย็ดหี... : ดู 5511 ครั้ง

น้องพิมโคตรน่ารัก xxxนอกสถาที่

น้องพิมโคตรน่ารัก xx... : ดู 2471 ครั้ง

หีเป็นพลูทุเรียน

หีเป็นพลูทุเรียน ... : ดู 2455 ครั้ง

สาวน้อยหีเนียนอาบน้ำ2

สาวน้อยหีเนียนอาบน้ำ... : ดู 6098 ครั้ง

คลิปโป๊นักเรียนหนี..แต่ก็ไม่รอด..โดนเย่อบนรถเมลล์ _รูปโป๊หีบ้านๆ XXX

คลิปโป๊นักเรียนหนี..... : ดู 6099 ครั้ง

Heather Deep bored eating afternoon load cumdiving creamthroat computer TRAILER

Heather Deep bored e... : ดู 611 ครั้ง

Cohabitation Alliance Ch.8 ยัยตัวร้ายกับนายจอมหื่น ตอนที่ 8

Cohabitation Allianc... : ดู 213 ครั้ง

เด็กมันเงี่ยนจัดให้เน้นๆทุกดอก

เด็กมันเงี่ยนจัดให้เ... : ดู 351 ครั้ง

พี่สาวข้างห้อง

พี่สาวข้างห้อง... : ดู 991 ครั้ง

When U Let Go my Hand 2

When U Let Go my Han... : ดู 630 ครั้ง

Love Selection Ch.10 Slut Exchange Student

Love Selection Ch.10... : ดู 726 ครั้ง

ราตรีพาร้อน

ราตรีพาร้อน... : ดู 1064 ครั้ง

เสียวแบบ เฉียดคุก

เสียวแบบ เฉียดคุก... : ดู 298 ครั้ง

เก๋ Pirch Sex

เก๋ Pirch Sex... : ดู 277 ครั้ง

สิ่งที่ขาดหาย

สิ่งที่ขาดหาย... : ดู 92 ครั้ง

เอาเพื่อนตอนเมา

เอาเพื่อนตอนเมา... : ดู 272 ครั้ง

ดิฉันก็เก็บเรื่องนี้ใว้ในใจ

ดิฉันก็เก็บเรื่องนี้... : ดู 1090 ครั้ง

อรโดนลักหลับ

อรโดนลักหลับ ... : ดู 381 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6