ลีลาทีเด็ดของคุณยาย

• 0 ตอบ
  • 486 อ่าน
ลีลาทีเด็ดของคุณยาย
« เมื่อ: 1 ปีก่อน »

กลับหมวด เรื่องเสียว

ลีลาทีเด็ดของคุณยาย - เรื่องเสียว - หนังโป๊69.COM | หนังโป๊ คลิปโป๊ รูปโป๊ หี

ตอน_ลีลาทีเด็ดของคุณยาย
          คนแก่มาขอเสื้อผ้าที่ใช้แล้ว
มีอยู่วันหนึ่งผมลางานกลับบ้านครึ่งวัน ผมนอนดูหนัง
อยู่ๆก็มีเสียงคนมากดกลิ่งที่หน้าบ้านผมออกไปดูเห็นมีคนแก่ 2คน อายุประมาน 65 คนหนึ่งและ 70คนหนึ่ง
มาขอเสื้อผ้าเก่า ผมบอกออกไปว่าไม่มี แกก็บอกว่าเดินมาตั้งแต่เช้าขอน้ำกินหน่อยผมก็ให้แกมานั่งกินน้ำในบ้าน และผมก็ถามแก มาจากไหนและได้เสื้อผ้าจะเอาไปขายหรือเอาไปใช้เอง แกบอกว่ามาจากอุดรเสื้อที่ขอมาได้ส่วนมากจะเอาไปขายต่อกับคนที่ขายเสื้อมือสองได้เงินไม่กี่บาทผมถามลูกหลานไปไหนกันหมด ลูกไปทำงานที่พัทยา ก็ส่งเงินมาให้ใช้บ้างแต่ที่มาขอเสื้อก็เพราะเพื่อนที่หมู่บ้านเขาชวนมาก็ตามเขามา อยู่บ้านไม่รู้จะทำอะไรคนมันเคยทำนาและฝนไม่ตกนาก็ไม่ได้ทำมันเหงาเลยมาหาอะไรทำ และแกพูดว่าถ้าแกสาวๆคงไปทำงานที่พัทยาแล้วผมเลยพูดติดตลกไปว่าถ้า ผมเหมายายทั้งคืนจะคิดเถ้าไหร่ยาย 2คน แกหัวเราะ แกบอกว่ารุ่นนี้แล้วของมันเก่า เหมือนกับเครื่องลายครามเห็นแก่หลานที่ใจดี ฟรีและเราก็หัวเราะกัน ผมดูแล้วยาย2คนแกอารมณ์ดีติดทะลึ่งนิดหน่อย เราคุยถูกคอกันมากจนเย็นผมก็ชวนแกกินข้าว ผมถามแกว่าจะกลับบ้านกันยังไงแกบอกว่าเรามากันหลายคนมีรถกระบะมาเรานัดเจอกันที่วัดในวันพรุ่งนี้ตอนเย็นในระหว่างนี้เราจะไปนอนที่ไหนก็ได้ตามใจถ้าไม่มีที่นอนก็จะกลับไปนอนที่วัด ผมเลยชวนแกให้นอนค้างคืนที่บ้านเพราะมันเย็นมากแล้วแกก็บอกว่ารู้น่าคิดอะไรอยู่และเราก็หัวเราะกันผมก็เข้าไปจัดที่นอนให้แกนอนที่กลางห้องรับแขกเราก็นั่งดู TV ยายแกใส่ผ้าถุงทั้งสองคนเวลาแกนั่งชันเข่าทำให้ผมเห็นหีแกทั้งคู่เวลานั้นไม่รู้เป็นอะไรควยผมแข็งขึ้นมาทันทีผมนั่งคุยไปดูหีแกไป เพราะแกนั่งไม่ระวังผมเองก็มองหีแกเพลิน ควยผมก็โผล่ออกมาจากกางเกงบอลเมื่อไหล่ก็ไม่รู้มารู้ตัวอีกทีตรงที่ยายแกบอกว่าหลายชายมีอารมณ์กับคนแก่หรือผมอายมากผมคิดอยู่คู่หนึ่งและนึกได้จะอายไปไยเรากับยายก็ไม่ได้รู้จักกันและพรุ่งนี้แกก็กลับบ้านแก ผมเลยรุกขึ้นบอกว่าครับและผมก็แก้ผ้าออกควยผมตั้งแข็งจนปวดผมบอกว่าขอนอนกับยายทั้งสองและจะให้สองพันถ้ายายไม่เอาผมก็ไม่ว่าผมจะไปชักว่าวก่อนยายไม่ต้องกลัวนอนตามสบาย ผมกำลังหันตัวเดินเข้าห้องน้ำ ยายแกก็มาจับควยผมกำแน่นแกบอกว่าหลานจะทำเองหรือจะให้ยายทั้งสองทำให้
ผมดีใจมาก บอกว่ายายแสดงก่อนเลยเดียวรอบสองผมทำเอง ยายบอกว่าแน่ใจนะว่าไหวและเราก็หัวเราะกัน
ยายแกให้ผมนอนลงกับพื้น และยายทั้งสองก็มายืนทีหัวผม คนที่อายุประมาน 70 มายืนคร่อมบนหน้าผม
และแกก็ข้อยๆนั่งลงจนหีมาพอดีกับปากผม ผมได้กลิ่นสาบหีและกลิ่นเหงื่อที่ยังไม่ไก้อาบน้ำฉุนมากผมต้องกลั้นหายใจ ยายอีกคนที่ยืนอยู่แกบอกว่าเป็นไงกลิ่นสาบหีของคนแก่สู้สาวๆได้ไหม ผมค่อยๆหายใจทีระน้อยๆพอเริ่มชินกับกลิ่นหีทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นจนน้ำแตกออกมาเลยยายแกบอกว่านี้แค่กลิ่นหีนะยังไม่ได้ทำอะไรเลยผมอายมากบอกว่า ขอแก้มือและยายที่ยืนอยู่ตรงหัวผมแกก็มาเลียควยผมจนแข็งและแกก็มายืนที่เดิม
ยายที่มานั่งบนหน้าผมแกค่อยๆเอาหีแกถูลงบนหน้าผมจนทั่วและแกก็แหกหีแกเอามาประกบกับปากผมเอาหีปิดปากผมอยู่นานจนผมเอาลิ้นแย่เข้าไปในหีแกทำเอาแกสะดุ้ง และแกก็ลุกขึ้นมายืนข้างๆให้ยายอีกคนมานั่งแทน
กลิ่นหีของยายแกแรงกว่าคนแรกอีกมาก ทำเอาควยผมน้ำจะแตกอีกผมกั้นไว้แทบแย่แกให้ผมเอาลิ้นออกมาและแกก็ให้ผมทำลิ้นแข็งๆ แกเอารูตูดแกมาให้ผมเลียผมเอาปลายลิ้นวนบริเวณรูตูดมันมีรสขมมาก และผมก็สะดุ้งสุดตัวอีกทีเมื่ออยู่ๆยาย อีกคนที่อายุ70มาจับควยผมยัดเข้าไปในหีแกที่เดียวมิดเลย แกขยับไม่กี่ทีผมน้ำแตกอีกแล้ว
แกบอกว่าเป็นไงบ้างจะยอมแพ้หรือยัง ผมบอกว่ายัง แกบอกว่าใจสู้ดีแกลุกขึ้นเดินมาตรงหัวผมและแอบหีที่มีน้ำควยผมอยู่ในหีให้ยายอีกคนเลียทำเอาน้ำควยที่อยู่ในหีไหลลงบนหน้าผม และทั้งสองก็นั่งทับหน้าผมเอาหีถูหน้าผมอีกคนก็เอารูตูดถูหน้าผมสลับกันไปมา จนควยผมแข็งยายคนที่อายุ65ที่เอาตูดให้ผมเลียแกก็ลุกขึ้นมาจับควยผมเอาควยผมจ่อที่รูตูดและยายอีกคนก็แหกหีออกเอามาปิดหน้าผมจนมิดพอได้ที่ แกก็ดันควยผมเข้ารูตูดแกจนมิด
ผมเสียวมากแกยกตูดขึ้นจนถึงปลายควยและกดอย่างแรงทำติดต่อกันไม่กี่ทีน้ำผมออกจนมีแต่ลมทำเอาผมหมดแรง
และยายทั้งสองก็เดินไปอาบน้ำผมได้เตรียมผ้าไว้ให้แล้ว ผมนอนหมดแรงในใจก็ติดใจในรสสวาทที่ยายแกทำให้ ผมนึกไม่ถึงเลยว่าคนแก่ต่างจังหวัดจะเก่งอย่างนี้ผมหลับไปมารู้ตัวอีกทีที่ยายแกมาปลุกว่าจะไปแล้ว ยายบอกว่าวันหลังถ้ามากรุงเทพจะแวะมาเยี่ยมผมติดใจในยายทั้งสองแล้วบอกว่ายายอย่าเพิ่งกลับนะอยู่ต่ออีกสองสามวันและผมจะขับรถไปส่งยายเองยายแกบอกว่าติดใจยายหรือ ยายบอกว่าตอนยายสาวๆยายทั้งสองทำงานอยู่ที่พัทพงษ์
ไม่ยอมเก็บเงินพอแก่ก็ไม่ค่อยมีเงินผมเลยรับยายทั้งสองมาอยู่ที่บ้านเลยแกบอกว่าถ้าหลายชอบยังมีเพื่อนยายอีกมากที่แกแล้วไม่มีที่ไปหลายชอบคนแกขอแค่ที่นอนและอาหาร หลานอยากทำอะไรก็ได้เราเต็มใจพวกยายกับชอบจะได้มีทีอยู่ ผมเลยรับเพื่อนแกมาอีก 2คน ผมบอกว่าไม่ต้องวิตกนะผมจะเลี้ยงยายจนตายยายแกบอกว่าหลานไม่ต้องกลัวนะถ้าหลานชอบยังมีเพื่อนยายอีกมาก

กลับหมวด เรื่องเสียว

สุโคยเลยคนนี้ 6 :
ถ้าน้องทำแบบนี้พี่จะเสียวมั๊ยคะ 14 :
แฟนใครหว่า5 9 :
เมียใครหว่า...น่าเย๊สสส 16 :
ไม้หรรษาโคตรเยอะ 8 :
สว่างวาบ 5 :
น้ำท่วมปาก 6 :
น.ศ.สาวนมหญ๋ายยยย 9 :
น้ำตกใน 7 :
รูเธอฟิตมาก 12 :
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เดือนก่อน โดย admin »

เรื่องเสียว
Legal age teenagers plead for mercy_หนังโป๊HARDCORE

Legal age teenagers ... : ดู 277 ครั้ง

Shion Utsunomiya 5_Xvdo Top Japan AV Idols XXX

Shion Utsunomiya 5_X... : ดู 272 ครั้ง

Megumi Shino 22_Xvdo Top Japan AV Idols XXX

Megumi Shino 22_Xvdo... : ดู 367 ครั้ง

จิ๋มสวยทั้งคู่

จิ๋มสวยทั้งคู่... : ดู 269 ครั้ง

แอบถ่ายแฟนหลับ

แอบถ่ายแฟนหลับ... : ดู 232 ครั้ง

สาวบ้านหม้อโตหีแชม_รูปโป๊ดาราเอวี

สาวบ้านหม้อโตหีแชม_ร... : ดู 2767 ครั้ง

b2s

b2s ... : ดู 441 ครั้ง

นางไม้งามปานนางฟ้า

นางไม้งามปานนางฟ้า... : ดู 2024 ครั้ง

เจ้าของสวนyedคนงาน ได้ยินเสียงเมียมาเผ่นแน่บ.avi

เจ้าของสวนyedคนงาน ไ... : ดู 1351 ครั้ง

ของเราก็มี xxx นะ

ของเราก็มี xxx นะ... : ดู 443 ครั้ง

CLIP (190).mp4 - openload

CLIP (190).mp4 - ope... : ดู 560 ครั้ง

heather deep sexy school girl gets fucked and throatpie creamthroat cum load

heather deep sexy sc... : ดู 160 ครั้ง

Miku Oohashi 21

Miku Oohashi 21... : ดู 182 ครั้ง

My Sexy Girl 377

My Sexy Girl 377... : ดู 389 ครั้ง

Jessica Kizaki 16_รูปโป๊ดาราเอวี

Jessica Kizaki 16_รู... : ดู 424 ครั้ง

จิ๋มแดงๆอูมๆน่าเล่นมาก

จิ๋มแดงๆอูมๆน่าเล่นม... : ดู 1679 ครั้ง

น้องยีนน

น้องยีนน... : ดู 1143 ครั้ง

Akari Hoshino 60

Akari Hoshino 60... : ดู 461 ครั้ง

เด็กๆนมทลัก

เด็กๆนมทลัก... : ดู 1777 ครั้ง

อารมณ์ชิว

อารมณ์ชิว... : ดู 958 ครั้ง

เหนื่อยไหมค่ะวันนี้

เหนื่อยไหมค่ะวันนี้ ... : ดู 1726 ครั้ง

นศ ปี2 หลุดจากมือถือ

นศ ปี2 หลุดจากมือถือ... : ดู 878 ครั้ง

ทางบ้านโดนคาชุด

ทางบ้านโดนคาชุด... : ดู 2503 ครั้ง

นมตั้งสวยๆ_รูปหี

นมตั้งสวยๆ_รูปหี... : ดู 3215 ครั้ง

สาวไวไฟ

สาวไวไฟ... : ดู 612 ครั้ง

A Newlywed s Life (th)

A Newlywed s Life (t... : ดู 1079 ครั้ง

xxxหีนักศึกษา เย็ดหีนักศึกษาหารายได้พิเศษบริการดีอมสดเลียไข่สั่งได้ไม่เร่ง หีสวยฟิตน่ากระแทกหนักๆทั้งคืน

xxxหีนักศึกษา เย็ดหี... : ดู 466 ครั้ง

แล้วนี้เมียใครอีกละ

แล้วนี้เมียใครอีกละ... : ดู 135 ครั้ง

My-Balls-14

My-Balls-14... : ดู 940 ครั้ง

My-Balls-30

My-Balls-30... : ดู 411 ครั้ง

ก็อย่าช้าซิคะ ครูเงี่ยน2

ก็อย่าช้าซิคะ ครูเงี... : ดู 445 ครั้ง

เมียเพื่อนกับแคมฟรอก3

เมียเพื่อนกับแคมฟรอก... : ดู 492 ครั้ง

อาจารย์แม่

อาจารย์แม่... : ดู 442 ครั้ง

น้าขี้เกียจ

น้าขี้เกียจ... : ดู 614 ครั้ง

ไม่น่าเชื่อจริงๆว่าจะเกิด

ไม่น่าเชื่อจริงๆว่าจ... : ดู 442 ครั้ง

คุณน้าพาเสียว

คุณน้าพาเสียว... : ดู 639 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6